ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมกิจกรรมโครงการ (วันอังคารสวมผ้าไทย ใส่บาตรพระ)
วันอังคารที่ 19 กันยายน 2566 เวลา 07.00 น.
นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมกิจกรรมโครงการ (วันอังคารสวมผ้าไทย ใส่บาตรพระ) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ลานพิธีพิพิธภัณฑ์เมืองอุดรธานี
|