ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมกิจกรรมสรงน้ำพระ รดน้ำขอพร เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2567
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น.
นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยข้าราชการ เจ้าหน้าที่และบุคลากรสำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมกิจกรรมสรงน้ำพระ รดน้ำขอพร เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2567 ณ หอประชุมทองใหญ่ ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
โดยมี นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานในพิธี
|