ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมเวทีหารือพหุภาคี เรื่องผลการสำรวจความก้าวหน้า เป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน
วันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น.
นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมเวทีหารือพหุภาคี เรื่องผลการสำรวจความก้าวหน้า เป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน (SDGs) ของจังหวัดอุดรธานี ณ ห้องประชุมกรมหลวงประจักษ์ศิลปาคม ชั้น 5 อาคาร 1 ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
|